Biển số siêu VIP 51B-888.88 được chốt giá rẻ bất ngờ
Biển số ngũ quý 8 51B-888.88 được chốt giá thấp hơn dự đoán
Trong lịch sử đấu giá biển số ngũ quý 8, nhiều trường hợp ghi nhận mức trả giá rất cao nhưng người thắng đấu giá không hoàn tất nghĩa vụ nộp tiền, dẫn đến việc phải đưa biển số ra đấu giá lại với giá thấp hơn. Chẳng hạn: Biển 88A-888.88 (Phú Thọ) từng chốt 21,325 tỷ đồng, sau đó bị bỏ cọc và đấu lại với mức 14,88 tỷ đồng. Biển 30K-888.88 (Hà Nội) đạt 20,08 tỷ đồng, đấu lại còn 8,2 tỷ đồng. Biển 43A-888.88 (Đà Nẵng) chốt 17,685 tỷ đồng, đấu lại còn 5,9 tỷ đồng.
xe mới về
Toyota Corolla altis 1.8V 2023